ประกาศเมื่อ 05 ธันวาคม 2565, เปิดอ่าน 101ครั้ง
วันที่ 5 ธันวาคม 65
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
เวลา 07.30 น. นายสมนึก จำเนียรทรง นายก อบต.ดงตะงาว พร้อมด้วยคณะสมาชิก สภา อบต. ข้าราชการ พนักงานจ้าง และลูกจ้าง ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และร่วมพิธีถวายพานพุ่มดอกไม้และถวายบังคม
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
โดยมี นายจงรัก เพชรเสน นายอำเภอดอนพุด เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมอำเภอดอนพุด